เขียนโดย ประชาสัมพันธ์ อบจ.เพชรบูรณ์ วันพุธที่ 28 มิถุนายน 2023 เวลา 12:16 น.
วันที่ 28 มิถุนายน 2566 เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 ศูนย์ราชการจังหวัดเพชรบูรณ์ (อาคาร 2) นายอัครเดช ทองใจสด นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเพชรบูรณ์ มอบหมายให้สิบตำรวจโทเสน่ห์ อินการทุม รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเพชรบูรณ์ ร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ครั้งที่ 6/2566 ประจำเดือนมิถุนายน 2566 เพื่อร่วมหารือข้อราชการ รับทราบและติดตามนโยบายและภารกิจสำคัญของจังหวัด โดยมีกฤษณ์ คงเมือง ผู้ว่าราชการจังหวัดเพชรบูรณ์ เป็นประธานฯ
<< ดูภาพกิจกรรมเพิ่มเติม >>
มากที่สุด
มาก
ปานกลาง
น้อย
น้อยที่สุด